๑•ิ.•ั๑ Diễn Đàn Của A7 Class ๑•ิ.•ั๑
-Chào mừng các bạn đến với "bệnh viện" A7 Family, chúc các bạn có những phút giây vui vẻ cùng 4rum
-Các bạn hãy đăng ký để được khoang hồng^^
Thân chào
Admin Yoko
-Chào mừng các bạn đến với "bệnh viện" A7 Family, chúc các bạn có những phút giây vui vẻ cùng 4rum
-Các bạn hãy đăng ký để được khoang hồng^^
Thân chào
Admin Yoko
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

۩۞۩-»«-A7 Family-»«-۩۞۩---Ngôi nhà chung của những bệnh nhân 10A7 tuy hơi khìn khìn nhưng rất vui vẻ và hòa đồng.......Các bạn thành viên nhớ ghi chữ có dấu để forum thống nhất và dễ koi nhaz.......10A7 No.1 zô đối nhaz..........!!!

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Vài pic của team múa :x~
Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 11:43 am by babybuongbinh_8888

» Học Sinh A7 Uống Say Quậy Phá
Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeThu Jan 26, 2012 11:46 am by babybuongbinh_8888

» Điểm Danh Nào^^
Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeTue Jan 10, 2012 12:02 pm by pec@n_8995

» Ảnh 20-11-2011
Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 8:33 pm by Yoko™

» Thông Báo: Mọi Người Tích Vào Forum Nhé !!!
Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeSat Nov 19, 2011 12:57 pm by Yoko™

» Học quên để nhớ
Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeSat May 14, 2011 8:46 am by Yoko™

»  loi khuyen huu ich cho tinh yeu
Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeSat May 14, 2011 8:44 am by Yoko™

» Bí mật của cuộc sống
Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeFri Mar 11, 2011 9:34 pm by Khucthuydu

» Mẫu Trại 26-3
Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:21 pm by Yoko™

Top posters
Yoko™
Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... Thuoc10Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... Thuoc10Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... Thuoc10 
vutruonghaidinh
Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... Thuoc10Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... Thuoc10Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... Thuoc10 
† Super Đú Đởn †
pePun-moon
kuquay_honguyen
Ngé Đyn
vietnghiaqn
Mỹ Lệ
bo_dyn
Khucthuydu
Website Quen Biết

♥ Diễn Đàn 10A5
♥ Diễn Đàn S2 Band
♥ Website Trường Hùng Vương
♥ Diễn Đàn Học Mãi
♥ Văn Mẫu
♥ Thư Viện Violet
Hỗ Trợ Trực Tuyến

Yoko™
Thủ Thuật Yahoo
♥ Đổi Pass Yahoo
♥ Tìm Lại Pass Yahoo
♥ Lập Nick Yahoo Đặc Biệt
Tiện Ích
♥ WinRAR 3.80
♥ Hộ Trợ Download
♥ Yahoo 9.0
♥ Windows Media Player 11
♥ UniKey 4.0 Gõ Tiếng Việt
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 16 người, vào ngày Sat Aug 21, 2021 4:33 am

Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Yoko™
Admin Diễn Đàn
Admin Diễn Đàn
Yoko™

Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim...   Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeThu Oct 28, 2010 6:29 pm

Em đã mất đi cái gọi là hạnh phúc...

Em mất anh... mất đi cái tình yêu anh đã cho em...

Gió cuốn đi rồi ....anh àh... Bơ vơ quá...

Em dừng chân thôi... em bỏ cuộc... em sẽ chấp nhận mất anh...

Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... 07062823399463lr1

Bàn tay của ai đó... đang đợi em nắm... để đỡ em đứng dậy...

Tình yêu của ai đó... đang dành cho riêng em... 1 tình yêu thật...

Những hạnh phúc đang chờ em... đến và nhận lấy...

Anh àh... liệu hạnh phúc đó... có như 1 hạnh phúc ảo hok anh...

Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... Thathu4

Em sợ... sợ mất anh... sợ mất đi hạnh phúc của anh dành cho em...

Em mệt mỏi lắm anh àh... cần có ai đó... làm em vơi đi nỗi mệt mỏi đó...

Người em cần là anh... Người cho em 1 tình yêu... Cho em 1 hạnh phúc... Cho em sự wan tâm...

Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... Love_by_sandorfalot

Sẽ cố gắng... cho hạnh phúc ấy... hok đổ vỡ... mặt dù... em đã và đang cố hêt sức...

Xin anh... đừng để em phải khóc... phải cô đơn nữa anh àh...

Vì em quá sợ... khi đối diện cùng bóg tối....

Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... The_color_of_loney_by_saiaii

Quá mệt mỏi... khi mọi việc...chỉ 1 mình em gánh... 1 mình chịu đựg...

Anh đừng buồn nữa nha anh... Hãy cười thật nhjù anh nhá...

Dù cho em...hok phải là người mang lại hạnh phúc...

Nhưng ít ra... em cũg là người cho anh nụ cười... và trái tim em...

Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... Dungeps_uplenzidean_466532932

P/s: cho ai đó... mà em đang cần...
https://a7class.forum-viet.com
vutruonghaidinh
Tổ Trưởng
Tổ Trưởng
vutruonghaidinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim...   Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeThu Oct 28, 2010 6:47 pm

hay.zỗ tay Very Happy
Yoko™
Admin Diễn Đàn
Admin Diễn Đàn
Yoko™

Bài gửiTiêu đề: Re: Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim...   Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeFri Oct 29, 2010 12:13 pm

ùh.............tks..........m` cũng làm 1 bài đê!!! Very Happy
vutruonghaidinh
Tổ Trưởng
Tổ Trưởng
vutruonghaidinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim...   Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeFri Oct 29, 2010 5:11 pm

trời.mỳnk học văn kém lắm. có ỳk bạn yoko nhẹ tay
† Super Đú Đởn †
Lớp Trưởng
Lớp Trưởng
† Super Đú Đởn †

Bài gửiTiêu đề: Re: Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim...   Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeFri Oct 29, 2010 6:35 pm

la'm van nhj'u ma'c cong ko' kj'u van nge.
Yoko™
Admin Diễn Đàn
Admin Diễn Đàn
Yoko™

Bài gửiTiêu đề: Re: Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim...   Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeFri Oct 29, 2010 6:51 pm

đâu phải t tự làm âu
copy trên mạng ók Very Happy
† Super Đú Đởn †
Lớp Trưởng
Lớp Trưởng
† Super Đú Đởn †

Bài gửiTiêu đề: Re: Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim...   Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitimeThu Nov 04, 2010 4:40 pm

dù sao củng hay
Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim...   Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim... I_icon_minitime

Ít ra...em kũng là người...cho anh Nụ Cười và Trái Tim...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mẫu Trại 26-3
» Hài Cấm Cười
» Cười = Ăn đấm^^
» 8 điều làm con trai phát điên!
» Truyện Cười [ English ]